ਬੰਦੀ ਬਣਾ ਕੇ ਤੀਹ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਮਾਸੂਮ ਨਾਲ ਕਰਦਾ ਸੀ ਇਹ ਕੰਮ ਪਾਪੀਆਂ ਨੂੰ ਸ਼ਰਮ ਨਾ ਆਈ !

ਤਾਜਾ ਖਬਰਾਂ

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ ਇਸ ਬੰਦੇ ਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਗੁਲਾਮ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖਿਆ ਸੀ ਜਦੋਂ ਇਸ ਬਾਰੇ ਪੁਲੀਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੀ ਤੇ ਇਸ ਲੇਡੀਜ਼ ਪੁਲਸ ਦੁਆਰਾ ਸਾਨੂੰ ਸੂਚਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਪਹੁੰਚੇ ਹਾਂ ਏਡਜ਼ ਏਸ ਪਿੰਡ ਵਿਚ ਜਿਥੇ ਕਿ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਗੁਲਾਮ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ

ਇਸ ਦੀ ਉਮਰ ਛੱਬੀ ਸਾਲ ਸੀ ਜਦੋਂ ਇਹ ਲਾਪਤਾ ਹੋਇਆ ਸੀ ਗੁਰਦੁਆਰੇ ਤੇ ਕਿਡਨੈਪ ਕੀਤਾ ਸੀ ਹੁਣ ਸਾਨੂੰ ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਬਾਰੇ ਜੋ ਵੀਡੀਓ ਮਿਲੀਆਂ ਸਨ ਉਸ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਅਸੀਂ ਪਹੁੰਚੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਇਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲਾਇਆ ਹੈ ਭਰਾ ਅਤੇ ਭਰਜਾਈ ਜੋ ਕਿ ਮਿਲ ਕੇ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ ਹੋਏ ਹਨ

ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਮਾਂ ਜੋ ਉਡੀਕਦੀ ਉਡੀਕਦੀ ਮਰ ਗਈ ਇਹ ਪੁੱਤਰ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਮੁੜ ਘਰ ਪਰਤਿਆ ਦਰਅਸਲ ਇਸ ਦੇ ਚਾਚੇ ਦਾ ਮੁੰਡਾ ਤੇ ਏ ਜੋ ਕਿ ਛੱਬੀ ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਆਏ ਸਨ ਘੁੰਮਣ ਫਿਰਨ ਗੁਰਦੁਆਰੇ ਮੱਥਾ ਟੇਕਣ ਤੇ ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਏ ਗੁੰਮ ਗਿਆ ਸੀ ਛੱਬੀ ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਤੇ ਹੁਣ ਇਸ ਦੀ ਉਮਰ ਪਚੱਤਰ ਸਾਲ ਤਕ ਦੱਸੀ ਯਾਰੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਬਜ਼ੁਰਗ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ

ਤੇ ਇਹ ਸੇਵਾ ਕਰਦਾ ਕਰਦਾ ਇੱਥੇ ਡੰਗਰਾਂ ਦੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਦੇ ਵੀ ਇਹ ਨਹੀਂ ਸੋਚਿਆ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਮੁੜ ਦੁਆਰਾ ਇਸ ਦੇ ਘਰ ਪਹੁੰਚਾਇਆ ਜਾਵੇ ਪਤਾ ਕਰ ਕੇ ਜਦੋਂ ਇਸ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ ਕਿ ਤੈਨੂੰ ਘਰ ਛੱਡ ਆਈਏ ਤੇ ਕਹਿੰਦਾ ਸੀ ਛੱਡਿਆ ਪਰ ਇਸ ਨੂੰ ਕੋਈ ਅਤਾ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਸੀ