ਟੋਪ ਦੇ ਭਾਅ ਕੋਡਿਆ ਵਿੱਚ ਖ੍ਰੀਦੋ ਇਹ ਕੋਠੀ ਮਜਬੂਰੀ ਵਿੱਚ ਵੇਚ ਰਹੇ ਨੇ

ਪ੍ਰਾਪਟੀ ਸੇਲ

ਆਪ ਮਾਲਕ ਬਾਹਰ ਰਹਿੰਦੇ ਨੇ ਕੋਠੀ ਮਜਬੂਰੀ ਚ ਵੇਚਣੀ ਹੈ ਜਲਦੀ ਵੇਚਣ ਕਰਕੇ ਰੇਟ ਵੀ ਬਹੁਤ ਥੋੜ੍ਹਾ ਹੈ ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਹਣੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕੋਠੀ ਬਣਾਈ ਉਂਜ ਜਮ੍ਹਾਂ ਨਵੀਂ ਤਿਆਰੇ ਜੀ ਪਿੰਡ ਦੀ ਜਮ੍ਹਾ ਐਂਟਰ ਧਿਆ ਕੋਠੀਆਂ ਚ ਪਿੰਡ ਚੱਕ ਐਂਟਰ ਹੁੰਦਿਆਂ ਜਮ੍ਹਾਂ ਇੰਟਰ ਦੇ ਬਚਾਅ ਕੋਠੀ ਬਣੀ

ਹੋਈ ਹੈ ਤੇ ਕੋਠੀ ਆਜੜੀ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੋਹਣੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਤਿਆਰ ਕਰਵਾਈ ਹੋਈ ਹੈ ਤੇ ਕੋਠੀ ਦਾ ਨਕਸ਼ਾ ਵਗੈਰਾ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣਾ ਸੀ ਤੇ ਅੰਦਰੋਂ ਭਰੋ ਵਿਹੜਾ ਕਾਫੀ ਵੱਡਾ ਮੂਹਰੇ ਚੀ ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖਣੋਂ ਫਰੰਟ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਕੋਠੀ ਦਾ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਧੀਆ ਚੀਜ਼ ਤੇ ਫਰੰਟ ਚ ਜਮ੍ਹਾਂ ਮੂਹਰੇ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਬਾਥਰੂਮ ਤੇ ਟੌਇਲਟ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ

ਚਿੰਨ੍ਹ ਜੋੜੀਆਂ ਲੱਗੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਗੈਰਾ ਦਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਹੋਇਆ ਜੀ ਸਾਰੀ ਜੜੀ ਆਹ ਕੋਠੀ ਕਲਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਰਵਾਈ ਗਈਆਂ ਤੇ ਕੋਠੀ ਦੇ ਮੂਹਰੇ ਬਾਹਰਲੀ ਸਾਇਡ ਇਕ ਗੈਰੇਜ ਵੀ ਅਸੀਂ ਗੱਡੀ ਮੋਟਰਸਾਈਕਲ ਖਿਡਾਉਣ ਵਾਸਤੇ ਦੋ ਵੱਡੀਆਂ ਤੇ ਦੋ ਤਿੰਨ ਮੋਟਰ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲਦੇ ਅੰਦਰਲੀ ਕੋਠੀ ਦੇ ਅੰਦਰ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲਦੇ ਜਿਹੜਾ

ਕੋਠੀ ਦਾ ਮੇਨ ਐਂਟਰੀ ਗੇਟ ਉਹ ਡਬਲ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਇਕ ਜਾਅਲੀ ਅਸਲਾ ਇਕ ਡਿਜ਼ਾਈਨਿੰਗ ਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜਿਹੜੀਆਂ ਜੋੜੀਆਂ ਲੁਆਈਆਂ ਹੋਈਆਂ ਆਦਿ ਭਾਰਤ ਜਿੰਨਾ ਕਾਮੇ ਜੀ ਆਦਿ ਪਸੰਦ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਰਵਾਇਆ ਹੋਵੇ ਤੇ ਵਧੀਆ ਕੰਪਨੀ ਦੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਲੱਗੀਅਾਂ ਹੋੲੀਅਾਂ ਮਟੀਰੀਅਲ ਪੂਰਬ ਵਧੀਆ

ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਜਿੰਨੀਆਂ ਛੱਤਾਂ ਨੇ ਸਾਰੀਆਂ ਉੱਪਰੋਂ ਪੀਓਪੀ ਹੋੲੀਅਾਂ ਸੀ ਸਾਰੀ ਕੋਠੀ ਚ ਕਲਰ ਹੋਇਆ ਤਾਂਹੀਓਂ ਉੱਧਰੋਂ ਉਹ ਵੀ ਕੰਪਨੀ ਦੀਆਂ ਲੱਗੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਸਨ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਲਾਈਟਿੰਗ ਦਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਹੋਇਆ ਸੀ ਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜਾਣਿਆ ਜੀ ਵਾਰਾ ਤਾਂ ਕਰਕੇ ਨਾ ਨੇ ਓਠੀਆ ਜਿਹਡ਼ੀਆ ਜਲਦੀ ਸੈੱਲ ਕਰਨੀਆਂ

ਤੇ ਉਪਰਲਾ ਪੋਰਸ਼ਨ ਵੀ ਵਧੀਆ ਸੀ ਕਿਚਨ ਬਣਿਆ ਹੋਇਐ ਕਿਚਨ ਦਾ ਕੰਮ ਜਿਹੜਾ ਨੇ ਤਿਆਰ ਵਧੀਆ ਕਰਵਾਇਆ ਹੈ ਛੱਤ ਤੇ ਜਿਹੜੀ ਕਿਚਨ ਦੀ ਪੀਓਪੀ ਹੋਇਆ ਜਿੰਗ ਤੇ ਬੌਕਸ ਸਾਰੀ ਬਣੇ ਹੋਇਆ ਨੀਚੇ ਤੇ ਵਧੀਆ ਟਾਈਲਾਂ ਵਗੈਰਾ ਸਾਰੀਆਂ ਲੱਗੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਸਨ ਤੇ ਜਿੰਨੇ ਦੇ ਚੋਂਦੀਆਂ ਛੱਤਾਂ ਪੀਓਪੀ ਹੋੲੀਅਾਂ ਜੀ ਧੀ ਜੋੜੀਆਂ ਵਗੈਰਾ ਸਾਰੀਆਂ ਲੱਗੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਤੇ ਜੜਾਹਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬੈੱਡਰੂਮ ਦੇਖ ਨੂੰ ਇਹਦੇ ਨਾਲ ਅਟੈਚ ਬਾਥਰੂਮ ਵੀ ਹੈਗੇ ਬਾਥਰੂਮ ਚ ਵਧੀਆ ਪਹਿਲਾ ਵਗੈਰਾ ਸਾਰੀਆਂ ਲੱਗੀਆਂ ਹੋਈਆਂ