ਵਿਧਵਾ ਔਰਤ ਦੀ ਅੱਗ !

ਵਾਇਰਲ

ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਅਜੇ ਤੱਕ ਸੁੱਤਾ ਹੀ ਪਿਆ ਮੈਂ ਦੇਖ ਦੀਆਂ ਤੱਕ ਉੱਠਿਆ ਕਾਹਤੋਂ ਨਹੀਂ ਦਿਨ ਦਿਲ ਘਟਾ ਚੜ੍ਹ ਗਿਆ ਧੀ ਮਰ ਲਿਆ ਕਰੋ ਸਾਰਾ ਦਿਨ ਦਾਰੂ ਦਾਰੂ ਕਰਦੇ ਨੇ ਬਾਪੂ ਦੀ ਫ਼ਿਕਰ ਕਰ ਲਿਆ ਕਰੋ ਇਕੱਲੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਨੇ ਖੇਤ ਵਿੱਚ ਖ਼ਰਾਬ ਕਰਦੀ

ਤੇ ਚਾਅ ਫੜਾਇਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਠੀਕ ਨਾ ਹੋਣਾ ਡਾ ਓਟਕਰ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹ ਫੜਾ ਕੇ ਆਪ ਜਾ ਕੇ ਉਹ ਬਣਦੀ ਬਣਗੀ ਬਣਗੀ ਅਲੋ ਲੱਗੇ ਤੜਕੇ ਪੈਸੇ ਮੰਗਣ ਮੈਨੂੰ ਪਤੈ ਦਾਰੂ ਪੀਣੀ ਦਾਰੂ ਪੀਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਮੈਂ ਕਿਸੇ ਦੇ ਦੇਣੇ ਪੈ ਫੜ ਲੈ ਜਾ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਵੀ ਆਹੀ ਪੈਸੇ ਨੇ ਨਈਮ ਨੂੰ ਚਾਹੀਦੇ ਨੇ ਘਰੇ ਵੀ ਸੌਦਾ ਪੱਕਾ ਚਾਚੀ ਚਲ ਜਾ

ਇਕ ਭੂਆ ਦੀ ਮੁੰਬਈ ਤੋਂ ਤੜਕੇ ਤੜਕੇ ਯੋਜਨ ਕੋਈ ਪੋਹ ਪੋਹ ਨਹੀਂ ਮਿਲਦਾ ਬਾਈ ਬਣ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾ ਹਾਲੇ ਪਿਛਲੇ ਪੈਸੇ ਉਹ ਬਾਈ ਪਿਛਲੀਆਂ ਕੋਈ ਪਗੜੀ ਮਿਲਦਾ ਯਾਰ ਅੱਜ ਜਾਲੇ ਲੈਲਾ ਬਾਕੀ ਫਿਰ ਕਰ ਦੂੰਗਾ ਬਾਈ ਬਣ ਕੇ ਲੇਖਕ ਚਾਹ ਲੈ ਕੇ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਦਿਨ ਚੜ੍ਹ ਗਿਆ ਪਤਾ ਨੀ ਕਿੱਥੇ ਰਹਿ ਗਿਆ ਜਾ

ਕੇ ਕੰਮ ਪੱਟਾਂ ਸ਼ਾਹ ਦਾ ਪਰਦਾ ਗੂੜ੍ਹਾ ਕੰਮ ਕਰਵਾਉਂਦਾ ਡੈਵੀ ਦੀ ਪਿਆ ਚਾਹ ਫੜਾ ਕੇ ਨਿਕਲੀ ਤਾਂ ਛੱਡਣੀ ਬੁੜ੍ਹੇ ਨੇ ਕੰਮ ਤੋਂ ਉਹਦੀ ਪਿਆ ਬੜਾ ਟਾਇਮ ਲਾਚੜੀ ਕੁਸ ਨੀ ਬਾਪੂ ਰਸਤੇ ਚ ਟੈਮ ਲੱਗਾ ਉਹ ਮੈਨੂੰ ਤਾਂ ਏਨਾ ਟਾਈਮ ਹੋ ਗਿਆ ਤੈਨੂੰ ਉਡੀਕਦਿਆਂ ਚੰਗੀ ਚਾਹ ਲੈ ਗਿਆ ਹੈ ਕਰਕੇ ਵੇਖ ਦਾਰੂ ਪੀਣੀ ਇੰਨ੍ਹੀ ਦਾਰੂ ਪੀਣੀ ਸਿਹਤ ਲਈ ਚੰਗੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਇਹ ਤਾਂ ਕਦੇ ਕਦਾਈ ਹੁੰਦਾ ਸ਼ੁਗਲ ਮੇਲਾ ਅਸੀਂ ਵੀ ਜਵਾਨੀ ਵੇਲੇ ਦਾਰੂ ਪੀਂਦੇ ਹੁੰਦੇ ਸੀ ਇਹਦਾ ਮਤਲਬ ਬੇਹੱਦ ਨੀਵੀਂ ਰੋਜ਼ ਬੋਤਲ ਖੋਲ੍ਹੀ ਰੱਖੋ