ਸਤਾਰਾਂ ਲੱਖ ਕੀਮਤ ਸਿਰਫ ਇਸ ਹਵੇਲੀ ਦੀ ਬਹੁਤ ਮਜਬੂਰੀ ਵਿੱਚ ਵੇਚਣੀ ਹੈ !

ਪ੍ਰਾਪਟੀ ਸੇਲ

ਇਹ ਹਵੇਲੀ ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਵੇ ਸੋਹਣੀ ਬਣਾਈ ਤੇ ਕੋਠੀ ਦੀ ਜਿਹੜੀ ਇਹ ਪੇੜ ਪੌਦੇ ਜਿਹੜੇ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਹੈ ਤੇ ਚਾਰਦੀਵਾਰੀ ਕੱਢੀ ਹੋਈ ਸਾਰੀ ਜਗ੍ਹਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਰਜ਼ੀ ਤੇ ਕੋਠੀ ਸਾਹਮਣੇ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਂ ਉਰੀ ਹਵੇਲੀ ਵਾਂਗੂੰ ਪੜ੍ਹਾਈ ਹੋਇਆ ਸਾਰੀ ਕੋਠੀ ਜਿਹੜੀ ਨੱਕ ਸਿਟੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਤਿਆਰ ਕਰਵਾਈ ਹੋਈ ਸੀ

ਤੇ ਕੋਠੀ ਖੇਡ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਰਹੀ ਸਾਰੀ ਜਗ੍ਹਾ ਕੋਠੀ ਪਾ ਕੇ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਵਾਂਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਭਗਤੂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲਦੇ ਕੇਚਨਾ ਐਜੂਕੇਸ਼ਨ ਸੈਲਫ ਵਗੈਰਾ ਤਾਂ ਪਾਈ ਹੋੲੀਅਾਂ ਪਿੜ ਤਿਆਰ ਨਹੀ ਕਰਵਾਈ ਹੋਈ ਠੀਕਰ ਦੀ ਫ਼ਾਰਸ ਵਗੈਰਾ ਵੀ ਨੀਚ ਨਹੀਂ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮਾਰਬਲ ਪੱਥਰ ਲਾਉਣ ਜਦੋਂ ਕੋਠੀ ਤਿਆਰ ਹੋਗੀ

ਤਾਂ ਹਵੇਲੀ ਨੂੰ ਵੀ ਪਿੱਛੇ ਛੱਡ ਚੁੱਕੀ ਸੀ ਇਹੋ ਜਿਹੀ ਕੁਟੀਆ ਬਾਕੀ ਫਰੰਟ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਲਿਆ ਸਾਰਾ ਕੁਸ਼ ਆਪਾਂ ਤੋਂ ਨੂੰ ਦਿਖਾਵਾਂਗੀ ਚੀਕੂ ਭਰਵੀਆ ਪਸ਼ੂਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲਾਂਗੇ ਛੱਤ ਵੀ ਦਿਖਾਵਾਂਗੀ ਤੇਜ਼ ਜਿਹੜਾ ਨਕਸ਼ਾ ਬਸ ਥੋੜ੍ਹਾ ਲੋਡ ਕਰਕੇ ਵੇਚਣੀ ਪੈ ਰਹੀ ਹੈ ਕੋਠੀ ਵਧੀਆ ਜਿਹਾ ਹਾਂ ਤੇ ਮੂਹਰੇ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲੋਕ ਇੱਟਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਲੁਭਾਉਣੀਆਂ ਸਿੰਹਾਂ ਜਿਹੜਾ ਵਿਹੜਾ ਉਹਦੇ ਵਿਚ ਤੇ ਬੱਸ ਰਹਿ ਗਿਆ ਜੀ

ਸਾਰਾ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਇਹੋ ਜਿਹਾ ਕੁਝ ਹੋੲੀਅਾਂ ਰੱਜ ਕੇ ਵਰ੍ਹੇ ਵਿਕਾਊ ਤੇ ਪਾ ਰੱਖਿਆ ਸੀ ਪਰ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਰੋਜ਼ੀ ਪੇਂਡੂ ਗੁਜ਼ਾਰਾ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸ਼ੀਸ਼ੇ ਵਗੈਰਾ ਤਾਂ ਪੁਲੀਸ ਗਏ ਤੇ ਜੋੜੀਆਂ ਵੀ ਸਾਰੀਆਂ ਲੱਗੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਠੱਗਾਂ ਦੇ ਨੀਚੇ ਪੱਥਰ ਲੱਗਣ ਵਾਲਾ ਪਿਆਜੀ ਕਲਰ ਵੀ ਕਰਾਉਣਾ ਪਿਆ ਹੋਣਾ ਸੀ ਸਾਰਾ ਕੁਸ਼ ਪਰ ਵੇਚਣੀ ਭਰਿਆ ਸੀ

ਉਹ ਵੀ ਬਹੁਤ ਹੀ ਘੱਟ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲਾਂਚਿੰਗ ਜੜਿਆ ਕੋਠੀਆਂ ਇਧਰ ਰੇਟ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚੋ ਕਿੰਨਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਸੀ ਸੋਚੋ ਜੀ ਇਹਦਾ ਜਿਹੜਾ ਰੇਟ ਉਹ ਸਿਰਫ਼ ਸਤਾਰਾਂ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਸੀ ਜਿਹੜੀ ਜਾਗਿਆ ਉਹ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਡਬਲ ਏ ਜਿਹੜੀ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਲਿਆ ਸ਼ਾਇਦ ਹਰ ਡਬਲ ਸਟੋਰੀ ਬਣੀ ਹੋਈ ਉੱਪਰ ਵੀ ਪੋਸ਼ਣ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਤੇ ਨੀਚੇ ਵੀ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਜਿਹੜੀਆਂ ਕੋਠੀਆਂ ਆ ਪੈ ਜਾਂਦੀਆਂ ਦੀ ਤਰਨਤਾਰਨ ਏਰੀਏ ਦੇ ਵਿੱਚ