ਤੇਜ਼ਾਬ ਦਾ ਪੱਕਾ ਇਲਾਜ ਘਰ ਦਵਾਈ ਤਿਆਰ ਕਰੋ!!

ਦੇਸੀ ਨੁਸਖੇ

ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਦੇਖੋਗੇ ਤੁਸੀਂ ਦਵਾਈਆਂ ਖੁਦ ਯੁੱਧ ਕਰਨਾ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਰਹੇ ਹਾਂ ਮੈਂ ਦਵਾਈ ਬਣਾਈ ਹੋਈ ਅਤੇ ਡੇਲੀ ਮਹਿਜ਼ੂਜ਼ ਕਰਦਾ ਤੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਦਵਾਈ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਧੀਆ ਸਮੇਂ ਇਸੇ ਕਰਕੇ ਵੀਡੀਓ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਮੈਂ ਸੋਚਿਆ ਕਿਉਂ ਨਾ ਆਪਾਂ ਥੋਡੇ ਜਿੰਨਾ ਹਥਿਆਬੰਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਵੀ ਹੁਣ ਦੱਸਿਆ ਜਾਵੇ

ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਦਵਾਈ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਸਤੀਆਂ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਹੋਣਗੇ ਸੋਮਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਦਵਾਈ ਬਾਰੇ ਸਮਝਾਉਣਾ ਉਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮੈਂ ਥੋਨੂੰ ਦੋਸਤੀਆਂ ਰਖਸਤ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਵਾ ਕੇ ਜੇਕਰ ਜੇਕਰ ਆਪਾਂ ਇਸ ਦਵਾਈ ਦੀ ਇੱਕ ਕਿਲੋ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਥੋਨੂੰ ਇੱਕ ਕਿੱਲੋ ਅਨਾਰਦਾਣੇ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ ਅਨਾਰਦਾਣਾ ਸਾਨੂੰ ਆਮ ਹੀ ਮਿਲ ਜਾਂਦਾ ਜੋ ਦੁਕਾਨਾਂ ਦੇ ਉੱਪਰ ਇਸ ਖੁਲ੍ਹਵਾਇਆ ਅਲੈਕਸੀ

ਆਪਾਂ ਸੌ ਗਰਾਮ ਲਵਾਂਗੇ ਇਹ ਤੁਸੀਂ ਵਧਾ ਘਟਾ ਸਕਦੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਧਾ ਕਿੱਲੋ ਅਨਾਰਦਾਨਾ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਮਿੱਠਾ ਸੋਡਾ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਪੰਜਾਹ ਗ੍ਰਾਮ ਲੈ ਸਕਦੀਆਂ ਧੀ ਤਿਆਰ ਕਿਵੇਂ ਕਰਨਗੇ ਰੀਮੇਕ ਹਮਦਰਦ ਨਾ ਦੋ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅਨਾਰ ਦਾਣਾ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਰੀਕ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਇਸ ਦੀਆਂ ਤਿੰਨ ਫੜਾ ਕਰ ਲੈਣੀਆਂ ਤੇ ਅਲੈ ਚੀਮਾ ਤੁਸੀਂ ਮੈਕਸੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਲਕੁਲ ਬਰੀਕ ਕਰ ਲੈਣਾ

ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਸੀਂ ਅਨਾਰ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਿੱਠਾ ਸੋਡਾ ਵੀ ਪਾ ਦੇਣਾ ਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹਿਲਾਉਣਾ ਅਤੇ ਖਾਸ ਗੱਲ ਦੋਸਤੋ ਇਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਜਿਹੜਾ ਕੱਚ ਦੇ ਵਰਤਮਾਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਰੱਖਣਾ ਕੋਈ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦਾ ਵਰਤਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਤੇ ਇੱਕ ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਘਰ ਇਹ ਗੱਲ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ

ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਹੋਗਾ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਤੇਜ਼ਾਬ ਬਣਦਾ ਪੁਰਾਣਾ ਭਜਾਓ ਯਕੀਨਨ ਠੀਕ ਹੋਵੇਗਾ ਦੋਸਤੋ ਤੁਸੀਂ ਮਨੁੱਖ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਕਹੋਗੇ ਕਿ ਮੈਂ ਬਿਲਕੁਲ ਠੀਕ ਹਾਂ ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਂ ਹੈ ਦੋਸਤੋ ਤਜਰਬਾ ਆਪਣੇ ਤੇ ਅਪਨਾਇਆ ਹੋਇਆ ਕਿਉਂਕਿ ਮੇਰੇ ਵਿਥਿਆ ਬਣਦਾ ਸੀ ਵੱਟ ਮੈਂ ਲਗਪਗ ਦੋ ਕੁ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਬਿਲਕੁਲ

ਭੁੱਖ ਘੱਟ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਭੁੱਖ ਵੀ ਵੱਜ ਜਾਂਦੀਆਂ ਭਿੱਜਣਾ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਗੈਰ ਸਪਾ ਜਾਂਦੇ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਪ੍ਰਾਬਲਮ ਅੱਜ ਦੀ ਪੀੜ੍ਹੀ ਲਾਈਫ ਦੇ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਖਾਣੇ ਬਾਣੇ ਕਰਕੇ ਗੈਸ ਦੀ ਪ੍ਰੋਬਲਮ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੁਕਣ ਹੁੰਦੀਆਂ ਤੇ ਗੈਸ ਦੀ ਪ੍ਰਾਬਲਮ ਤੋਂ ਵੀ ਰਾਹਤ ਦਿੰਦਾ ਸੋ ਇਹ ਦਵਾਈ ਲਗਪਗ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਐ ਆਪਾਂ ਜੇਕਰ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਦਵਾਈਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਦੇ ਸਾਈਡ ਇਫੈਕਟ ਬਹੁਤ ਹੁੰਦਿਆਂ ਵ੍ਹੱਟ ਇਹ ਦਵਾਈ ਦਾ ਥੋਡੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਲਾਭਾਂ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਹੋਰ ਲਾ ਵੀ ਪਹੁੰਚਣਗੇ ਸੂ ਮੈਂ ਚਾਹੁੰਗਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਦਵਾਈ ਤਿਆਰ ਕਰੋ