ਜਲੰਧਰ ਚ ਮਸਾਜ ਪਾਰਲਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਆ ਸੱਚ ਵੇਖ ਲਓ ਕੀ ਹੁੰਦਾ ਕੈਬਿਨ ਚ !!

ਵਾਇਰਲ

ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਕੁਝ ਮਸਾਜ ਪਾਰਲਰ ਬਣ ਚੁੱਕੇ ਨੇ ਅਯਾਸ਼ੀ ਦਾ ਅੱਗਾ ਮਸਾਜ ਪਾਰਲਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸਮਫਰੋਸ਼ੀ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ ਪੀਪੀਆਰ ਮੌਲਦੇ ਵਿੱਚ ਬਣੇ ਇੱਕ ਮਸਾਜ ਪਾਰਲਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਕੀ ਕੁਝ ਹੁੰਦਾ ਏ ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਇਆ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵੇਚ ਖੁਲਾਸਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਮਸਾਜ ਪਾਰਲਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹੁੰਦਾ ਏ ਜਿਸਮਫਰੋਸ਼ੀ ਧੰਦਾ ਦੇਖੋ

ਇਹ ਸ਼ਰ੍ਹੇਆਮ ਗੰਦਾ ਧੰਦਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਮਸਾਜ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਕੁਝ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹਰਕਤਾਂ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਇੱਥੇ ਜਲੰਧਰ ਵਿਚ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੈ ਮਸਾਜ ਜੋ ਕਿ ਮਰਦ ਕਰਾਉਂਦੇ ਹਨ ਅੌਰਤਾਂ ਤੋਂ ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਪ੍ਰੈੱਸ ਰਿਪੋਰਟਰ ਦੁਆਰਾ ਇਸ ਆਡੀਓ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਇਕ ਲੇਡੀ ਗੱਲਾਂ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਗ਼ਲਤ ਅਤੇ ਫਿਰ ਇਸ ਦੀ ਹਰਕਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਔਰਤ ਦੁਆਰਾ ਇੱਥੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜੋ ਕਿ ਬਹੁਤ ਗਲਤ ਹੈ ਔਰਤਾਂ ਜੋ ਕਿ ਮਰਦਾਂ ਦੇ ਮਸਾਜ ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਕੁਝ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਗੰਦਾ ਧੰਦਾ ਵੀ ਚਲਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਨਾਲ ਜਿਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਅਤੇ ਸੁਣ ਕੇ ਸ਼ਰਮ ਆ ਜਾਵੇ

ਔਰਤ ਦੀ ਇਸ ਹਰਕਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪ੍ਰੈੱਸ ਰਿਪੋਟਰ ਦੁਆਰਾ ਬਹਾਨੇ ਨਾਲ ਆ ਕੇ ਉਸ ਔਰਤ ਨੂੰ ਕੁਝ ਪੈਸੇ ਮਸਾਜ ਦੇ ਕਹਿ ਕੇ ਘਟਾਉਣ ਦੇ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਔਰਤ ਜੋ ਕਿ ਵਾਰ ਵਾਰ ਪੈਸੇ ਨਾ ਘਟਾਉਣ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਮਰਦ ਦੁਆਰਾ ਇਹ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪਲੀਜ਼ ਮੈਡਮ ਪੈਸੇ ਘਟਾ ਲਓ ਤੇ ਫਿਰ ਗਲਤ ਵੀ ਔਰਤ ਗੱਲਾਂ ਸੈਕਸ ਤੱਕ ਦੀਆਂ ਕਰਦੀ ਹੈ