ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਤਾਂ ਅੰਦਰ ਜਾ ਕੇ ਪਤਾ ਲਗਦਾ ਅੰਦਰੋ ਤਾਂ ਪੂਰਾ ਮਹਿਲ ਹੀ ਬਣਾ ਰਖਿਆ ਹੈ ਉਹਨਾਂ ਨੇ !!

ਪ੍ਰਾਪਟੀ ਸੇਲ

ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਕੋਠੀ ਜੋ ਕਿ ਨਕਸ਼ੇ ਤੇ ਤਿਆਰ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਧੀਆ ਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੈ ਜਿਸ ਕਿਸੇ ਵੀਰ ਨੇ ਖਰੀਦਣੀ ਹੈ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਭੈਣ ਨੇ ਖਰੀਦ ਲਿਆ ਬਜੁਰਗ ਨੇ ਢਾਹ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਨੰਬਰਾਂ ਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੋਠੀ ਨੂੰ ਖ਼ਰੀਦ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਤਸੱਲੀਬਖਸ਼ ਕਰਕੇ ਇਥੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਹੁਣ ਦੋਸਤੋ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕੋਠੀ ਦੀ ਜਦੋਂ ਐਂਟਰੀ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਇਹ ਦਿਖੇਗਾ ਕਿ ਮੇਨ ਗੇਟ ਤੋਂ ਐਂਟਰੀ ਕਰ ਦੇ ਸਾਰ ਟੈਲਾ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ ਜੋ ਕਿ ਵਿਹੜੇ ਵਿਚ ਲੱਗੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਹਨ ਹੁਣ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਲੋਭੀ ਵਿਚ

ਆ ਜਾਓਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਚਨ ਬਣਿਆ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ ਅਤੇ ਬੈਡ ਰੂਮ ਦੀ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਬਣਾਏ ਹੋਏ ਹਨ ਅਟੈਚ ਬਾਥਰੂਮ ਹਨ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਸਾਰੇ ਪਾਸੇ ਲੱਗੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਹਨ ਤੇ ਇਹ ਡਬਲ ਸਟੋਰੀ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਕੋਠੀ ਹੈ ਤਿਆਰ ਨਕਸ਼ੇ ਤੇ ਜਿਸ ਕਿਸੇ ਵੀਰ ਭੈਣ ਨੇ ਜਬ ਸਰਗਨੇ ਖਰੀਦਣੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਨੰਬਰਾਂ ਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕਰਕੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤਸੱਲੀ ਕਰ ਕੇ ਕੋਠੀ ਨੂੰ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹਨ