40-40ਲੱਖ ਲਗਾ ਕੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਮਿਸਾਲ ਬਣੀ ਦੁਆਬੇ ਦੇ ਦੋ ਭਰਾ !!

ਵਾਇਰਲ

ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਉਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ ਇਹ ਦੋ ਭਰਾ ਜੋ ਕਿ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਲੱਗੇ ਸੀ ਅਤੇ ਉਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਜਾ ਕੇ ਦੇਖਿਆ ਇਹ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿਚ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਜੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਇੱਥੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਹੀ ਖੋਲ੍ਹ ਲਿਆ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਜਾਣਾ ਹੈ ਤਾਂ ਸਾਨੂੰ 40 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦਾ ਖਰਚਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ

ਜੇਕਰ ਇੱਥੇ ਆਪਣਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਖੋਲ੍ਹ ਲਈਏ ਤਾਂ ਸਾਨੂੰ ਇੱਥੇ ਈ ਬਾਹਲ਼ਾ ਦੇਸ਼ ਲੱਗੇਗਾ ਇਸ ਲਈ ਸਾਨੂੰ ਦੋਹਾਂ ਭਰਾਵਾਂ ਦੇ ਮਨ ਵਿਚ ਖਿਆਲ ਆਇਆ ਕੀ ਅਸੀਂ ਇੱਥੇ ਹੀ ਆਪਣਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਖੋਲਦੇ ਹਾਂ ਇਸਦੇ ਚਲਦਿਆਂ ਹੀ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਖੋਲਿਆਂ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਹੈ ਪਰ ਏਸ ਜਗ੍ਹਾ ਤੇ ਕਾਫੀ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਰਾਹਗੀਰ ਕੋਈ ਟੂਰੈਸਟ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਤੇ ਉਹ ਇੱਥੇ ਹੋਟਲ ਵਿਚ ਆ ਕੇ ਖਾਣਾ ਖਾਂਦਾ ਹੈ ਅਸੀਂ ਜਿਵੇਂ ਫੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਬਣਾਏ ਹਨ ਉਵੇਂ ਹੀ ਤਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਸੀਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਸੈਕਸ ਦੌਰਾਨ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵੀ ਸਮਾਨ ਰੱਖਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅੰਡੇ ਵਗੈਰਾ ਜੇ ਕੋਈ ਟੂਰਿਸਟ ਵਿਅਕਤੀ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਬੜੀ ਆਸਾਨੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਚਾਈਨੀਜ਼ ਫੂਡ ਬਹੁਤ ਵਦੀਆ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਾਂ

ਅਸੀਂ ਦੋਵੇਂ ਭਰਾ ਰਲ ਕੇ ਖੁਦ ਅਪੀਲਾਂ ਤਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਵੀ ਬਹੁਤ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਫੌਰਨ ਕੰਟਰੀਆਂ ਦੇਵੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵਗੈਰਾ ਵਗੈਰਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਇਥੇ ਰਹਿ ਕੇ ਹੀ ਤਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਅਸੀਂ ਇਹ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਜਿਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ 40 ਲੱਖ ਰੁਪਈਆ ਲਾ ਕੇ ਉਹ ਬਾਹਰ ਕਰੀ ਜਾਣਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਇਥੇ ਹੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਕਿਉਹ ਆਪਣਾ ਵਧੀਆ ਫੀਚਰ ਬਣਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਆਪਣਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਖੋਲਕੇ ਇੱਥੇ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਕੇ ਅਸੀਂ ਕਈ ਵਾਰ ਸੋਚਦੀ ਹਾਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਿਵੇਂ ਕਰ ਪਾਵਾਂਗੇ ਇਹ ਕੰਮ ਜਿਵੇਂ ਕਾਲ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੰਦਾ ਹਾਲ ਹੋਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਜਦੋ ਆਹ ਕਿਸਾਨੀ ਅੰਦੋਲਨ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਉਸ ਵਿਚ ਪੀਜਾ ਬਣਾਇਆ ਸੀ ਸਾਡਾ ਪੀਜਾ ਬਣਾਇਆ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਾਫੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਕਿਸਾਨੀ ਅੰਦੋਲਨ ਵਿਚ ਪੀਜਾ ਉਸ ਦਿਨ ਤੋਂ ਹੀ ਨਹੀਂ ਬਣਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਹੀ ਖੋਲ੍ਹ ਲੈਂਦੇ ਹਾਂ ਪੀਜੇ ਦਾ