ਹੁਣ ਬਿਨਾਂ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ update ਕਰਵਾਏ ਬਣਾਓ pan card !!

ਤਾਜਾ ਖਬਰਾਂ

ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਜੋ ਇਹ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜਿਹੜਾ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਅਧਾਰ ਕਾਰਡ ਅਪਡੇਟ ਨਹੀਂ ਹੋਏ ਉਹ ਆਪਣੇ ਅਧਾਰ ਕਾਰਡ ਅਪਡੇਟ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ

ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ update ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਨਹੀਂ ਹੋਏ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕੀ ਉਹ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਖ਼ਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬਰਥ-ਡੇ ਸਹੀ ਨਹੀਂ ਲਿਖੀ ਹੈ ਦਾ ਰਿਕਾਰਡ ਤੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਅਧਾਰ ਕਾਰਡ ਤੇ ਪੂਰੀ ਜਨਮ ਤਰੀਕ ਹੈ

ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਡੇਢ ਮਹੀਨਾ ਤੇ ਸਾਲ ਇਹ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਲਿਖਿਆ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਸਹੀ ਹੋਵੇ ਤੇ ਜਿਸ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਜਨਮ ਤੇਰੀ ਇੱਕ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਹੀ ਤੁਹਾਡਾ ਅਧਾਰ ਕਾਟ ਮੰਨਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਕਈ ਵਾਰ ਕੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉਹਦੀ ਜਨਮ ਤ੍ਰੀਕ ਨਹੀਂ ਲਿਖੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਸਹੀ ਨਹੀਂ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਇਸ ਲਈ ਅੰਮ੍ਰਿਤ ਛਕਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਸਹੀ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਤਾ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵਿਘਨ ਨਾ ਸਕੇ ਨਾਲ ਵੀ ਇਹੀ ਇਹ ਵੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਐ ਕਿ ਆਧਾਰ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਅਪਡੇਟ ਕਰਨਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਕਟ ਬਣ ਕੇ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ