ਕੈਮਰੇ ਚ ਕੈਦ ਹੋਇਆ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ !

ਵਾਇਰਲ

ਦੋਸਤੋ, ਹਰ ਕੋਈ ਤੌਰ ਅੱਜ ਸੱਪ ਇਸ ਸੀਜ਼ਨ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਦੇ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਆਉਣ ਲਈ ਜਾਰੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਪਤਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਇਸ ਸੀਜ਼ਨ ਵਿਚ ਸੱਪ ਨੂੰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਆਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ. ਅੱਜ ਸਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਵੇਗਾ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ ਤੇ ਵਾਇਰਸ ਜਾ ਰਿਹਾ. ਇਹ ਇੱਕ ਪਰਿਵਾਰ

ਦੇ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ, ਇੱਕ ਕਾਮ ਸੱਪ ਪਹੁੰਚ ਗਏ, ਜਦ, ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਜੀਅ ਬਹੁਤ ਹੀ ਘਬਰਾ ਗਏ ਸਨ, ਜੋ ਕਿ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਤੁਰੰਤ ਉਥੇ ਸੰਕਟਕਾਲੀਨ ਟੀਮ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ. ਸੰਕਟਕਾਲੀਨ ਟੀਮ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਕਾਮ ਸੱਪ ਫੜਿਆ ਅਤੇ ਕੀ ਇੱਕ ਮੰਜੇ ‘ ਤੇ ਕੀ ਹੋਇਆ. ਫਿਰ ਉਹ ਪ੍ਰਸਾਦ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ

ਇੱਕ ਘੜੇ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੂੰ ਪਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਸਾਹਮਣੇ ਦੁੱਧ ਪੀਣ ਨਾ ਸੀ, ਜੋ ਕਿ ਦੇਖਿਆ ਸੀ. ਫਿਰ ਉਸ ਨੇ ਸੱਪ ਦੇ ਅੰਦਰ ਕੋਈ ਵੀ ਹੱਡੀ ਹੈ, ਪਰ ਕੰਡੇ ਵੀ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਸਮਝਾਇਆ. ਸੋਪ ਪੀਣ ਦੁੱਧ, ਜੇ, ਉਸ ਨੇ ਦੁੱਧ ਅੰਦਰ ਪੌਸ਼ਟਿਕ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਨਹੀ ਹੋ ਅਤੇ ਇਸ

ਕਰਕੇ, ਜਿਸ ਦੇ ਪੇਟ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਦੇ ਕੁਝ ਕਿਸਮ ਦੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਸ਼ਾਇਦ ਇਸ ਕਰ ਵੀ ਸੱਪ ਮਰਨ ਲਈ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਦੁੱਧ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਭੋਜਨ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਹੈ. ਇਸ ਕਰ ਕੇ, ਹੋਰ ਅੱਗੇ