ਇਸ ਤਰੀਕ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਸਕੀਮ

ਤਾਜਾ ਖਬਰਾਂ

ਵੀਡੀਓ ਥੱਲੇ ਜਾ ਕੇ ਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਬੁਢਾਪਾ ਪੈਨਸ਼ਨ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਆਈ ਹੈ

ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦੇਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਆਈ ਸਾਰੀ ਖ਼ਬਰ ਥੱਲੇ ਜਾ ਕੇ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਉਪਰੋਕਤ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤੋ ਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਝਡ਼ੀ ਜੁਆਬ ਹੈ ਉਹ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਚ ਦੇਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਤਣਾਅ ਆਦਿ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਆ ਗਿਆ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਜੋ ਵੱਡੇ ਐਲਾਨ ਚੜ੍ਹਿਆ ਜੋ ਗਾਰੰਟੀਆਂ ਹੈਗੀਆਂ ਨੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਉਸ ਦਿਨ ਤੋਂ

ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਿਹੜੀ ਪੈਨਸ਼ਨ ਹੈ ਕਿ ਪੱਚੀ ਸੌ ਰੁਪਏ ਮਿਲਣ ਜਾਰੀ ਹੈ ਤੇ ਕਿਸ ਦਿਨ ਤੋਂ ਮਹਿਲਾਵਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਇੱਕ ਹਜ਼ਾਰ ਪ੍ਰਯੋਗ ਹੈ ਜੋ ਤੀਜੀ ਗਰੰਟੀਆਂ ਤੇ ਜਿਹੜੀ ਦੂਜੀ ਗਾਰੰਟੀਆਂ ਉਹ ਕਿਸ ਦਿਨ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਤੀਜੀ ਗਾਰੰਟੀ ਸੀਟ ਜੇਕਰ ਅਸੀਂ ਦੂਜੀ ਕ੍ਰਾਂਤੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਹਰੇਕ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬਜ਼ੁਰਗ

ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਹੈਗੇ ਨੇ ਤੇ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਪੰਦਰਾਂ ਸੌ ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਵਧਾ ਕੇ ਲੜੀ ਬੁਢਾਪਾ ਪੈਨਸ਼ਨ ਸਿਰੜੀ ਬੁਢਾਪਾ ਪੈਨਸ਼ਨ ਉਸੀ ਪੱਚੀ ਸੁਰ ਭੇੜੀਏ ਦਿਆ ਕਰਾਂਗੇਇੱਕ ਹਜ਼ਾਰ ਪਿਆ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਚੜ੍ਹਾਇਆ ਇਨਕਰੀਜ਼ ਕਰੇਗੀ ਪਸਟ ਹੁਣ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਚੈਨਲਾਂ ਦੇ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਵੇਖਦੇ ਹੋਵੋ