ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਹੋਣ ਲੱਗਾ ਇਹ ਕੰਮ ! ਵੇਖੋ ਵਿਡਿਓ

ਤਾਜਾ ਖਬਰਾਂ

ਵੱਡੀ ਤਾਜਾ ਖਬਰ

ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇ ਵਿੱਚ ਜਿਥੇ ਇੰਨਰਨੈਟ ਦਾ ਪ੍ਰਸਾਰ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵੱਧਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਉਥੇ ਸਭ ਪਾਸੇ ਇਸ ਦੀ ਲੋੜ ਵੀ ਵੱਧਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇ  ਵਿੱਚ ਭਾਵੇ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਹੋਵੇ ਚਾਹੇ ਸਰਕਾਰੀ ਜਾ ਪ੍ਰਾਵੇਟ ਸਭ ਲਈ ਇੰਟਰਨੈਂਟ ਸਾਧਨਾ ਦੀ ਜਰੂਰਤ ਪਹਿਲ ਤੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਹੈ  ਇਸ ਨਾਲ ਦੁਸਰੇ ਪਾਸੇ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ

ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਵੀ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵੱਧਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਰ ਪਾਸੇ ਲੋਕ ਤੇਜੀ  ਨਾਲ ਇਸ ਤੇ ਜੁੜਦੇ ਜਾ ਰਹੇ ਨੇ ਪਰ ਜਿਥੇ ਸ਼ੌਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਸਾਰਥਕ ਕੰਮ ਹੋ ਰਹੇ ਨੇ ਉਥੇ ਦੁਜੇ ਪਾਸੇ ਇਸ ਦੀ ਦੁਰਵਰਤੋ ਤੋ ਵੀ ਨਾਹ ਨਹੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇ ਵਿੱਚ ਪਾਵੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਹੋਵੇ , ਇੰਨਸਟਾਗਰਾਮ, ਵਟਸਐਪ ਜਾ

ਯੁ ਟਿਉਬ ਸਭ ਪਾਸੇ ਇਸ ਨੂੰ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵਾਧਾ ਹੁੰਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਇਸੇ ਸਬੰਧੀ ਹੁਣ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਇਕ ਅਜੀਬ ਕੰਮ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋ ਤਾਜਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਉਹ ਜਾਕਣਾਰੀ ਵੇਖਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੀਤੇ ਨਾ ਕੀਤੇ ਲਾਭ ਜਰੂਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਜਿਸ ਸਬੰਧੀ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੇਠਾ ਵਿਡਿਓ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਤੁਸੀ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਹੋ ਰਹੇ ਇਕ ਅਜੀਬ ਕੰਮ ਤੋ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿ ਕੇ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਪੈਸਾ ਬਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਇਹ ਵਿਡਿਓ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਵੇਖੀ ਤੇ ਸਾਝੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਤੁਸੀ ਵੀ ਹੇਠਾ ਦਿੱਤੀ ਵਿਡਿਓ ਤੋ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਇਸ ਵਿਡਿਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਜਾ ਪਬਲਿਂਸ਼ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਰੋਲ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਯੁ ਟਿਉਬ ਤੋ ਇਹ ਵਿਡਿਓ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਆਇਏ ਜਿਸ ਨਾਲ ਚੰਗੀਆ ਖਬਰਾ ਦਾ ਪ੍ਰਸਾਰ ਸਭ ਪਾਸੇ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਖਬਰ ਸਹੀ ਲੱਗੀ ਹੈ ਤਾਂ ਹੋਰਾ ਨਾਲ ਵੀ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਸਾਝਾ ਜਰੂਰ ਕਰੋ, ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ