ਜੀਜੇ ਨੇ ਸਾਲੀ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਇਹ ਕੰਮ ! ਵੇਖੋ ਵਿਡਿਓ

ਤਾਜਾ ਖਬਰਾਂ

ਵੱਡੀ ਤਾਜਾ ਹੈਰਾਨ ਕਰਦੀ ਖਬਰ

ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇ ਵਿੱਚ ਹਰ ਰਿਸ਼ਤਾ ਇਕ ਖਾਸ ਅਹਿਮੀਅਤ ਰੱਖਦਾ ਹੈ, ਤੇ ਜੀਜਾ ਸਾਲੀ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਵੀ ਉਹਨਾ ਵਿੱਚੋ ਇਕ ਹੈ, ਜੀਜਾ ਸਾਲੀ ਵਿੱਚ ਚੱਲਣ ਵਾਲੀ ਨੋਕ ਝੋਕ ਬਹੁਤ ਪੁਰਾਣੀ ਹੈ ਇਸੇ ਲਈ ਪਿਛਲੇ ਸਮੇ ਵਿੱਚ ਸਾਲੀ ਅੱਧੇ ਘਰਵਾਲੀ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਦਾ ਸੀ ਭਾਵ ਜਦੋ ਕਦੇ ਸਾਲੀ ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਦੇ ਘਰ ਕੁਝ

ਦਿਨ ਰਹਿਣ ਲਈ ਆਉਦੀ ਸੀ ਤਾਂ ਅੱਧੇ ਘਰ ਤੇ ਉਸ ਦੀ ਇਕ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਮੁਖਤਿਆਰੀ ਚੱਲਦੀ ਸੀ, ਪਰ ਅੱਜ ਕੱਲ ਇਸ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਕੁਝ ਲੋਕਾ ਨੇ ਤਾਰ ਤਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਇਕ ਖਬਰ ਵਿੱਚ ਬਿੱਲੋ ਨਾਮੀ ਇਕ ਮੁਟਿਆਰ ਆਪਣੀ ਭੈਣ ਦੇ ਘਰ ਰਹਿਣ ਲਈ ਜਾਦੀ ਹੈ , ਬਿੱਲੋ ਹਜੇ ਕੁਆਰੀ ਸੀ ਤੇ ਕੁਝ ਸਮਾ ਹੀ ਆਪਣੀ ਪੜਾਈ

ਪੂਰੀ ਕਰਕੇ ਫ੍ਰੀ ਹੋਈ ਸੀ , ਬਿੱਲੋ ਦੇ ਘਰ ਆਉਣ ਤੇ ਉਸਦੀ ਭੈਣ ਬਹੁਤ ਚਾਅ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਹਾਲਾਕਿ ਬਿੱਲੋ ਦਾ ਜੀਜਾ ਵੀ ਬਿੱਲੋ ਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਣਦਾ ਮਾਣ ਦਿੰਦਾ ਸੀ, ਪਰ ਇਕ ਦਿਨ ਬਿੱਲੋ ਦੀ ਭੈਣ ਸ਼ਹਿਰ ਕੁਝ ਸਮਾਨ ਲੈਣ ਲਈ ਜਾਦੀ ਹੈ ਤੇ ਪਿੱਛੋ ਬਿੱਲੋ ਨੂੰ ਕਹਿ ਦਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜੀਜਾ ਖੇਤਾ ਤੋ ਘਰ ਆਵੇ ਤਾਂ ਉਹ ਰੋਟੀ ਦਾ ਇੰਤਜਾਮ

ਕਰ ਲਵੇ ਤੇ ਜੁਆਕ ਸਕੁਲ ਗਏ ਹੁੰਦੇ ਨੇ, ਬਿੱਲੋ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇਕੱਲੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਟੀ ਵੀ ਵੇਖ ਰਹੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਬਾਹਰ ਕੋਈ ਦਰਵਾਜਾ ਖੜਕਾਉਦਾ ਹੈ , ਸਿਖਰ ਦੁਪਹਿਰਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਬਿੱਲੋ ਪਹਿਲਾ ਦਰਵਾਜੇ ਦੀ ਝਰੀਤ ਵਿੱਚ ਦੀ ਵੇਖਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਹੱਸਦੀ ਹੋਈ ਬੋਲਦੀ ਹੈ ਕਿ ਲੈ ਇਹ ਤਾ ਜੀਜਾ ਜੀ ਹਨ ਤੇ ਬੂਹਾ ਖੋਲ ਦਿੰਦੀ ਹੈ, ਬਿੱਲੋ ਪਹਿਲਾ ਪੁੱਛਦੀ ਹੈ ਕੀ ਉਹ ਪਾਣੀ ਪੀਣਗੇ ਜਾ ਚਾਹ

ਜੀਜਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਪਹਿਲਾ ਪਾਣੀ ਲੈ ਆਓ ਗਰਮੀ ਬਹੁਤ ਹੈ ਬਿੱਲੋ ਪਾਣੀ ਦੇ ਕੇ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਜੀਜਾ ਜੀ ਮੈ ਨਹਾ ਲਵਾ ਫਿਰ ਰੋਟੀ ਪਕਾਵਾਗੀ, ਜੀਜਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਬਿੱਲੋ ਕੋਈ ਗੱਲ ਨਹੀ ਹਜੇ ਵੈਸੇ ਵੀ ਮੈ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚੋ ਕੁਝ ਖਾ ਕੇ ਆਇਆ ਹਾਂ ਤੁੰ ਨਹਾ ਲਾ, ਬਿੱਲੋ ਨਹਾਉਣ ਲਈ ਜਾਦੀ ਹੈ ਤੇ ਪਰ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਤੋਲੀਆ ਬਾਹਰ ਭੁੱਲ ਜਾਦੀ ਹੈ ਤੇ ਅਵਾਜ ਲਗਾਉਦੀ ਹੈ ਜੀਜਾ ਜੀ ਤੋਲਿਆ ਫੜਾਓ ਜਰਾ

ਤੇ ਫਿਰ ਜੀਜਾ ਤੋਲਿਆ ਲੱਭਦਾ ਹੈ ਤੇ ਅਖੀਰ ਤੋਲਿਆ ਲੈਕੇ ਬਿੱਲੋ ਨੂੰ ਫੜਾਉਣ ਲਈ ਜਾਦਾ ਹੈ ਤੇ ਬਿੱਲੋ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਕ ਮਿੰਟ ਮੈ ਦਰਵਾਜਾ ਖੋਲਦੀ ਹਾ ਤੇ ਫਿਰ ਉਹ ਦਰਵਾਜਾ ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਖੋਲਕੇ  ਤੋਲਿਆ ਫੜਨ ਲਈ ਹੱਥ ਅੱਗੇ ਕਰਦੀ ਹੈ ਤੇ ਫਿਰ ਅੱਗੇ ਤੁਸੀ ਹੇਠਾ ਦਿੱਤੀ ਵਿਡਿਓ ਵਿੱਚ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਬਿੱਲੋ ਬਾਰੇ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ