ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਨੇ ਕੀਤਾ ਗੋਰੀ ਨਾਲ ਧੱਕਾ !

ਵਿਦੇਸ਼

ਅ ਸੀਂ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦੇਖਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਸਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈਰਾਨੀ ਹੁੰਦੀ ਅਤੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਵੀ ਵੀਡੀਓ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਬਹੁਤ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ,

ਦੋ ਤੋ ਹਰ ਸਟੂਡੈਂਟ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚੋਂ ਆਈਲੈੱਟਸ ਕਰ ਕੇ ਚੰਗੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਕੈਨੇਡਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਕੈਨੇਡਾ ਜਾਂਦਿਆਂ ਹੀ ਉਹ ਆਪਣੇ ਰੀਤੀ ਰਿਵਾਜ ਸੱਭਿਆਚਾਰ ਨੂੰ ਭੁੱਲ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਥੋਂ ਦੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦਾ ਗ਼ਲਤ ਫਾਇਦਾ ਚੁੱਕਦਾ ਹੈ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਚਾਰ ਪੰਜਾਬੀ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਪੂਰੇ ਪੰਜਾਬ ਦਾ ਨਾਂ ਖਰਾਬ ਕਰ ਦਿੱਤਾ

ਜਿਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਹੋਰ ਨਵੇਂ ਜਾ ਰਹੇ ਸਟੂਡੈਂਟਸ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਲਈ ਕੈਨੇਡਾ ਸਰਕਾਰ ਵੀਹ ਪੰਜਾਬੀ ਭਾਈਚਾਰੇ ਤੋਂ ਕਾਫੀ ਨਾਰਾਜ਼ ਹੈ ਦੋਸਤੋ ਇਹ ਪੰਜਾਬੀ ਇਕ ਗੌਰੀ ਦੇ ਘਰ ਵੜ ਗਏ ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਇਕੱਲੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਜੋ ਹੋਇਆ ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ਰਮ ਸਾਰ ਹੈ ਅਜਿਹੀ ਘਟਨਾ ਕਿਉਂ ਹੋਈ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਨ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੀ ਕਿ ਵੀਡਿਓ ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੋ