ਜਾਨਵਰ ਨਾਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ ਗਲਤ ! ਵੇਖੋ ਵਿਡਿਓ

ਤਾਜਾ ਖਬਰਾਂ

ਹੈਰਾਨ ਕਰਦੀ ਖਬਰ

ਪਾਵੇ ਕਿ ਅੱਜ ਕੱਲ ਇੰਟਰਨੈਂਟ ਦਾ ਯੁੱਗ ਸਭ ਲਈ ਵਰਦਾਨ ਸਿੱਧ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੇ ਹਰ ਪਾਸੇ ਇਸ ਦੀ ਚੰਗੀ ਵਰਤੋ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨਾਲ ਹੁਣ ਦਫਤਰਾ ਦੇ ਮਿੰਟਾ ਜਿਥੇ ਕਈ ਕਈ ਘੰਟੇ ਲੱਗੇ ਸਨ ਹੁਣ ਮਿੰਟਾ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਲੱਗੇ ਨੇ ਤੇ ਬੈਕਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਲੈਣ ਦੇਣ ਦਾ ਕੰਮ ਤੇਜ ਹੋਇਆ ਹੈ

ਇਸ ਨਾਲ ਹਰ ਪਾਸੇ ਇੰਟਰਨੈਟ ਨੇ ਇਕ ਨਵੀ ਕ੍ਰਾਤੀ ਲੈ ਕੇ ਆਦੀ ਹੈ ਪਰ ਦੁਸਰੇ ਪਾਸੇ ਇਸੇ ਇੰਟਰਨੈਟ ਤੇ ਅੱਜ ਦੇ ਕੁਝ ਨੋਜਵਾਨਮ ਤਰਾ ਤਰਾ ਦੀਆ ਗੈਰਸਾਮਜਿਕ ਚੀਜਾ ਵੇਖਕੇ ਮਾੜੀ ਲੱਤ ਲਗਾ ਰਹੇ ਨੇ ਇਸੇ ਤਰਾਂ ਦਾ ਇਕ ਹੈਰਾਨ ਕਰਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਿਹਾ ਜਿਸ ਵਿੱਚ

ਇਕ ਅੱਲੜ ਉਮਰ ਦਾ ਨੋਜਵਾਨ ਜੋ ਰੋਜ ਇਕ ਰਸਤੇ ਲੰਘਦਾ ਹੈ ਉਥੇ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਇਕ ਬਜੁਰਗ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਇਕ ਕੁੱਤੀ ਰੱਖੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਉਹ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਨਾਲ ਰੱਖਦਾ ਹੈ ਹਰ ਰੋਜ ਉਸ ਨੂੰ ਦੁਧ ਤੇ ਖਾਣ ਲਈ ਰੋਟੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹਰ ਰੋਜ ਉਹ ਨੋਜਵਾਨ ਵੀ

ਇਸ ਦਿ੍ਸ਼ ਨੂੰ  ਵੇਖਦਾ ਹੈ ਇਕ ਦਿਨ ਸ਼ਾਮ ਦਾ ਸਮਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਥੋੜਾ ਥੋੜਾ ਹਨੇਰਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਬਜੁਰਗ ਬਾਹਰ ਵੇਖਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹੀ ਨੋਜਵਾਨ ਉਸ ਕੁੱਤੀ ਨੁੰ ਬਿਸਕੁੱਟ ਖਿਲਾ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ  ਬਜੁਰਗ ਵੇਖਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨੋਜਵਾਨ ਕਿਨਾ ਦਿਆਲੂ ਹੈ ਪਰ ਉਸ ਨੂੰ ਊਸਦੇ ਮਨਸੁਬੇ

ਨਹੀ ਪਤਾ ਹੁੰਦੇ ਕਿ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਉਸ ਕੁੱਤੀ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਜਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਹੋਲੀ ਹੋਲੀ ਨੋਜਵਾਨ ਹਰ ਰੋਜ ਉਸ ਕੁੱਤੀ ਨੂੰ ਕੁਝ ਨਾ ਕੁਝ ਖਾਣ ਲਈ ਦੇ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਕ ਦਿਨ ਬਜੁਰਗ ਮਾਰਕਿਟ ਗਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਨੋਜਵਾਨ ਮੋਕਾ ਵੇਖਕੇ ਕੁੱਤੀ ਨੂੰ ਨੜੈ ਬਣਿਆ ਪਬਲਿਕ ਟਾਇਲਟਾ ਕੋਲ ਲੈ

ਜਾਦਾ ਹੈ ਤੇ ਗੈਰ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਬਜੁਰਗ ਜਦੋ ਵਾਪਿਸ ਆਉਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੇਖਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੁੱਤੀ ਉਥੇ ਮੋਜੂਦ ਨਹੀ ਤਾਂ ਉਹ ਲੱਭਦਾ ਲੱਭਦਾ ਉਸ ਜਗਾਹ ਪਹੁੰਚ ਜਾਦਾ ਹੈ ਜਿਥੇ ਨੋਜਵਾਨ ਗੈਰ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਵੇਖਕੇ ਬਜੁਰਗ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਜਾਦਾ ਹੈ ਤੇ ਫੋਰਨ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੱਦ ਲੈਦਾ ਹੈ ਅੱਗੇ ਵੇਖੋ ਹੇਠਾ ਦਿੱਤੀ ਵਿਡਿਓ

 

ਇਸ ਵਿਡਿਓ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਜਾ ਪਬਲਿਂਸ਼ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਰੋਲ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਯੁ ਟਿਉਬ ਤੋ ਇਹ ਵਿਡਿਓ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸਾਝੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਸਾਡੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਸਟੀਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਆਇਏ ਜਿਸ ਨਾਲ ਚੰਗੀਆ ਖਬਰਾ ਦਾ ਪ੍ਰਸਾਰ ਸਭ ਪਾਸੇ ਹੋ ਸਕੇ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਖਬਰ ਸਹੀ ਲੱਗੀ ਹੈ ਤਾਂ ਹੋਰਾ ਨਾਲ ਵੀ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਸਾਝਾ ਜਰੂਰ ਕਰੋ, ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ