ਦੇਖੋ ਕੀ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਪਿੰਡ ਚ ਆਇਆ ਅਜ਼ਗਰ !

ਵਾਇਰਲ

ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਵੀਡੀਓ ਚ ਦੇਖੋ

ਜਾਣਕਾਰੀ ਲੈ ਕੇ ਹਾਜ਼ਰ ਹੋਇਆ ਦੋਸਤੋ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਰ ਜਾਣ ਤੋਂ ਮੁਰਲੀ ਵਾਲੇ ਹੌਸਲੇ ਨਾਮ ਤੇ ਇਕ ਯੂਟਿਊਬਰ ਵੱਲੋਂ ਬੇਜ਼ੁਬਾਨ ਜਾਨਵਰਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖਣ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨ ਲਈਇਨਸਾਨੀ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਫੜ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਸੁੰਨਸਾਨ ਅਤੇ ਜੰਗਲ ਵਿੱਚ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਇਨਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਜੀਵਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਵੀ ਖਤਰਾ ਨਾ ਹੋਵੇ

ਜਿਸ ਨਾਲੋਂ ਅਕਸਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾ ਕੇ ਪਾਉਂਦਾ ਹੀ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇਉੱਥੇ ਹੀ ਪਿੰਡ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਬੇਜ਼ਬਾਨਾ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਬੁਲਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੋਣਾ ਇਕ ਪਿੰਡ ਵਿਚ ਪਹੁੰਚਿਆ ਹੈ ਜਿਥੇ ਇਕ ਅਜਗਰ ਇੱਕ ਭੇਡ ਤੇ ਚਡ਼੍ਹ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿੱਥੇ ਪੇਟ ਦੇ ਉੱਪਰ ਚਿੜੀਆਂ ਦੇ ਆਲ੍ਹਣੇ ਪਾਏ ਹੋਏ ਹਨ

ਕਿਉਂਕਿਉਸ ਆਲ੍ਹਣਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਉਸ ਦੇ ਬੱਚੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਨੂੰ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਖਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਿੰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਉਸ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਬੁਲਾਇਆ ਅਤੇ ਉਸ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਅਜਗਰ ਨੂੰ ਫੜ ਕੇ ਜੀਵਾਂ ਦੀ ਰੱਖਿਆ ਕੀਤੀ ਹੈਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਅਜਗਰ ਨੂੰ ਵੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖਣ ਲਈ ਉਥੋਂ ਲੈ ਕੇ ਚਲਾ ਗਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਕਿਸੇ ਵੀ ਇਨਸਾਨ ਨੂੰ ਉਸ ਤੋਂ ਕੋਈ ਖਤਰਾ ਨਾ ਹੋ ਸਕੇ ਬਾਕੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਚ ਦੇਖੋ