ਪੰਗਾ ਲੈਣਾ ਪਿਆ ਭਾਰੀ ਦੇਖੋ !

ਤਾਜਾ ਖਬਰਾਂ

ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸਲ ਮੀਡੀਆ ਤੋ ਲਈ ਗਈ ਹੈ

ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਕਾਰਡ ਜਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਾਡਾ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀ ਹੈ ਅਸੀ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅੱਗੇ ਸੇਅਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਜੇ ਅੱਗੇ ਤੋ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਣਕਾਰੀਆ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇਹੋ ਤਾਂ ਸਾਡਾ ਪੇਜ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ਤਾ ਜੋ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਦੀ ਹੋ ਸਕੇ।

ਅਜਿਹੇ ਲੋਕ ਹਨ ਜਿਹੜੇ ਜਾਨਵਰ ਅਵਾਰਾ ਹਨ ਤਾ ੳੁਹਨਾਂ ਨੂੰ ਘਰੋ ਕੱਢ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਜਾ ਕਿਤੇ ਗਊਸ਼ਾਲਾ ਜਾ ਕੇ ਛਡ ਆਓਂਦੇ ਹਨ ਗਊਸ਼ਾਲਾ ਵੀ ਸਾਰੀਆ ਭਰੀਆ ਪਈਆ ਹਨ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਵੀ ਕਈ ਵਾਰ ਹੋਇਆ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਕੋਈ ਜਾਨਵਰ ਸੜਕ ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਇਕ ਦੇ ਅਗੇ ਜਾ ਕਾਰ ਦੇ ਅਗੇ ਆ ਗਏ ਹਨ।

ਅਵਾਰਾ ਜਾਨਵਰਾ ਦਾ ਨਹੀ ਪਤਾ ਲਗਦਾ ਕਿ ਕਦੋ ੳੁਹਨਾ ਦਾ ਦਿਮਾਗ ਘੁੰਮ ਜਾਵੇ। ਇਸ ਤਰਾ ਦੀ ਹਾਦਸੇ ਵਾਲੀਆ ਬੜੀਆ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੀਆਰਹਿੰਦੀਆ ਹਨ। ਸੀਐਮ ਆਫ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ ਦੇ ਵਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੇ ਲਈ ਅਪੀਲ ਕਰੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਾਡੇ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿਚ ਲੋੋਕ ਜੇਕਰ ਜਾਨਵਰਾ ਤੋ ਕੁਝ ਨਹੀ ਬਣ ਰਿਹਾ ਜਾ ਜਾਨਵਰ ਅਵਾਰਾ ਹਨ ਤਾ

ੳੁਹਨਾਂ ਨੂੰ ਘਰੋ ਕੱਢ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਜਾ ਕਿਤੇ ਗਊਸ਼ਾਲਾ ਜਾ ਕੇ ਛਡਆਓਦੇ ਹਨ ਗਊਸ਼ਾਲਾ ਵੀ ਸਾਰੀਆ ਭਰੀਆ ਪਈਆ ਹਨ। ਦਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਵੀ ਕਈ ਵਾਰ ਹੋਇਆ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਕੋਈ ਜਾਨਵਰ ਸੜਕ ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਇਕ ਦੇ ਅਗੇ ਜਾ ਕਾਰ ਦੇ ਅਗੇ ਆ ਗਏ ਹਨ। ਅਵਾਰਾ ਜਾਨਵਰਾ ਦਾ ਨਹੀ ਪਤਾ ਲਗਦਾ ਕਿ